Fyrri ráðherrar

Umhverfisráðherratal

Sigrún Magnúsdóttir umhverfis- og auðlindaráðherra frá 31. desember 2014 til 11. janúar 2017.

Sigurður Ingi Jóhannsson umhverfis- og auðlindaráðherra frá 23. maí 2013 til 31. desember 2014.

Svandís Svavarsdóttir umhverfisráðherra frá 10. maí 2009. Umhverfis- og auðlindaráðherra frá 1. september 2012 til  24. maí 2013.

Kolbrún Halldórsdóttir umhverfisráðherra frá 1. febrúar 2009 til 10. maí 2009.

Þórunn Sveinbjarnardóttir umhverfisráðherra frá 24. maí 2007 til 1. febrúar 2009.

Jónína Bjartmarz umhverfisráðherra frá 15. júní 2006 til 24. maí 2007.

Sigríður Anna Þórðardóttir umhverfisráðherra frá 15. september 2004 til 15. júní 2006.

Siv Friðleifsdóttir umhverfisráðherra frá 28. maí 1999 til 15. september 2004.

Halldór Ásgrímsson umhverfisráðherra frá 11. maí 1999 - 28. maí 1999.

Guðmundur Bjarnason umhverfisráðherra frá 23. apríl 1995 til 11. maí 1999.

Össur Skarphéðinsson umhverfisráðherra frá 14. júní 1993 til 23. apríl 1995.

Eiður Guðnason umhverfisráðherra frá 30. apríl 1991 til 14. júní 1993.

Júlíus Sólnes umhverfisráðherra frá 23. febrúar 1990 til 30. apríl 1991.